Muna da furanni iri-iri kamar Roses, Austin, Carnations, Hydrangeas, Pompon mums, da Moss, da sauransu. Kuna iya zaɓar nau'in furen bisa ga bukukuwa, takamaiman amfani, ko abubuwan da kuke so. Tushen shukar da muke da shi a lardin Yunnan yana ba mu damar yin noman furanni iri-iri, kuma muna iya ba da kayayyaki iri-iri don adana furanni.
Muna ba da zaɓuɓɓukan launi masu yawa don kowane nau'in kayan fure. Musamman, don wardi, muna da launuka sama da 100 waɗanda aka riga aka yi su, gami da launuka ɗaya, launuka masu launin gradient, da launuka masu yawa. Baya ga waɗannan zaɓuɓɓuka, muna kuma ba da sabis na keɓancewa. Idan kuna da takamaiman launi a zuciya, kawai sanar da mu wasan da ake so, kuma ƙwararren injiniyan launi ɗinmu zai yi aiki tare da ku don ƙirƙirar launi na musamman don biyan bukatun ku.
Marufi yana aiki don kare samfurin da ɗaukaka hotonsa da ƙimarsa, yayin da kuma ke tabbatar da kasancewar alama mai ƙarfi. Masana'antar shirya kayan mu na cikin gida na iya samar da marufi dangane da ƙirar da kuke da ita. Idan ba ku da shirye-shiryen ƙira, ƙwararrun ƙwararrun marufi za su taimaka muku wajen haɓaka ɗaya daga ra'ayi zuwa ƙarshe. Maganganun marufin mu an ƙirƙira su ne don yin tasiri mai ɗorewa akan samfurin ku.
Ana iya nuna furannin da aka adana a cikin vases, akwatunan inuwa, ko shirye-shiryen kayan ado don nuna kyawun su.
Furen da aka adana ba sa riƙe ƙamshinsu na halitta, amma ana iya amfani da mai ko feshi masu ƙamshi don ƙara ƙamshi mai daɗi.
Furen da aka kiyaye ana ɗaukar su mafi kyawun muhalli fiye da sabbin furanni, saboda ba sa buƙatar ruwa ko magungunan kashe qwari don kula da su.
Furen da aka kiyaye su ne zaɓin da aka fi so don bukukuwan aure da abubuwan da suka faru na musamman, yayin da suke ba da zaɓi na dogon lokaci da ƙarancin kulawa don shirye-shiryen fure.
Furen da aka adana suna ba da kyauta mai tunani da dawwama ga kowane lokaci, saboda ana iya jin daɗin su na ɗan lokaci.